JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

Mkoa wa Kigoma: Ofisi ya Mkuu wa Mkoa,

Tel: "REGCOM” S. L. P. 125,
Simu; 028-280-2287/2330 KIGOMA.
Fax: 028-2802330

Email: ras@kigoma.go.tz

Unapojibu tafadhali taja: 25 Aprili, 2022

TANGAZO

Ofisi ya Mkuu wa Mkoa wa Kigoma kwa kushirikiana na Chemba ya Biashara, Viwanda na
Kilimo Tanzania — Tanzania Chember of Commerce, Industry and Agriculture (TCCIA) Mkoa wa
Kigoma, inayo furaha kuwaalika wajasiriamali kushiriki maonesho ya bidhaa na huduma
mbalimbali ambayo vyatahitimishwa na Kongamano la Pili la Kimataifa la Kibiashara
(litakalofanyika tarehe 9 - 11/05/2022 katika ukumbi wa NSSF Kigoma). Maonesho hayo
yatafanyika Mkoani Kigoma katika viwanja vya Benki Kuu Kigoma mbele ya Ofisi ya Mkuu wa
Mkoa Kigoma karibu na uwanja wa mpira wa Lake Tanganyika. Mgeni rasmi anatarajiwa kuwa
Mhe. Samia Suluhu Hassan, Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania. Maonesho hayo
yataanza tarehe 05/05/2022 hadi 11/05/2022. Hivyo, wajasiriamali wote mnaalikwa kushiriki kwa
kujaza fomu vya ushiriki ambayo inapatikana katika tovuti ya Mkoa wa Kigoma:
www.kigoma.go.tz na kuirudisha Ofisi ya Katibu Tawala wa Mkoa Kigoma kwa mkono au barua
pepe: ras@kigoma.go.tz. Kwa mawasiliano zaidi, wasiliana na Ndg. Ntime B. Mwalyambi Katibu
Tawala Msaidizi Mkoa wa Kigoma kwa namba: 0767-419982 au barua pepe:
nmwalyambi@gmail.com na Ndg. Prosper Guga Katibu Mtendaji wa TCCIA Kigoma kwa
namba: 0626-560069 au barua pepe: mail.com
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FOMU YA KUSHIRIKI MAONESHO KATIKA KONGAMANO LA PILI LA KIMATAIFA LA
BIASHARA MKOANI KIGOMA TAREHE 05 HADI 11 MEI, 2022

1.Taarifa za Mwombaii:

. Jina la Kampuni/Taasisi/Biashara: ...............c.ccoooomvoooooeooooooo

2. (i) Ada ya Ushiriki: Tshs 20,000/= Meza na viti viwili vitatolewa na waandaaji

(ii) Ada ya ushiriki kwa Taasisi/Makampuni: ni Tshs. 500,000/= (Banda moja).

Malipo yatafanyika eneo la uwanja wa maonesho wakati wa kugawa mabanda ambapo
Zitapokelewa na Mhasibu na kutoa stakabadhi ya maljpo.

3. Orodhesha bidhaa zitakazooneshwa: i) ..o , i)
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4. Mwisho wa Kuwasilisha Maombi ya Ushiriki ni Tarehe 03 Mei, 2022 (Nafasi zitatolewa kwa

kuzingatia waombaji waliofika mapema)

5. Jina la Kampuni/Mwakilishi/Mjasiriamali...........o.ocoovvii . Cheo/Wadhifa.........cocovvvvvevveiin,
Namba ya Usajili wa Kampuni/Shirika:..........ococoooi Namba ya Simu...............c.........
AL v arcmmeme e s emnin TBIBHE: -..ccoonsmmnmmmanmsassmessessmssnsscsscnsens

6. KWA MATUMIZI YA OFISI

Afisa  Aliyepokea:  .......cocoovvvveiiviii, Wadhif8! i mmmmrm s Tarehe:



Masharti mengine kwa Waombaji:

/7. Fomu iliyojazwa itufikie kabla ya tarehe 03/05/2022 kwa mkono au itumwe kwa Katibu
Tawala wa Mkoa Kigoma. S.L.P 125, Kigoma, Tanzania. Tel: 028-280-2287/2330 Fax: 028-
2802330 barua pepe: ras@kigoma.go.tz au nmwalyambi@amail.com

8. Kibanda Kilichojengwa Kitakuwa Na: Jina la Muoneshaji, Namba ya Banda, Meza Moja, Viti
Viwili.

9. Katika Maonesho haya bidhaa zinazooneshwa zikidhi viwango vya ubora vya Shirika la
Viwango la Tanzania (TBS) na Mamlaka ya Dawa na Vifaa Tiba (TMDA) na pia vizingatie taratibu
za ushindani wa haki katika biashara.

10. Uthibitisho/Tamko:

Nakubaliana na Masharti ya ushiriki wa Maonesho. Aidha, nakubali kuzingatia Kanuni na
Taratibu za Maonesho kama zitakavyowekwa.
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