

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
OFISI YA RAIS  
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

Mkoa wa Kigoma:

Tel: "REGCOM"

Simu: 028-2802287/2330

Fax: 028-2802330

Email:

[ras.kigoma@tamisemi.go.tz](mailto:ras.kigoma@tamisemi.go.tz)

*Unapojibu tafadhali taja:*



Ofisi ya Mkuu wa Mkoa,  
S. L. P. 125,  
KIGOMA

15 Septemba, 2017

**TANGAZO LA KAZI LA AFISA SAYANSI  
MAABARA- HEALTH LABORATORY SCIENTIST  
NAFASI 1 NA MTEKNOLOJIA MAABARA-  
LABORATORY TECHNOLOGIST II NAFASI MOJA**

Ofisi ya Katibu Tawala wa Mkoa wa Kigoma inawatangazia watanzania wenye sifa kuomba nafasi ya kazi kwa nafasi ya AFISA SAYANSI MAABARA II (Health Laboratory Scientists-II) NAFASI 1 na MTEKNOLOJIA MAABARA DARAJA II (Laboratory Technologist II) NAFASI MOJA. Kituo cha Kazi kitakua Hospitali ya Rufaa ya Mkoa Maweni

**SIFA ZA MWOMBAJI KWA NAFASI YA AFISA SAYANSI MAABARA**

1. AWE MTANZANIA MWENYE UMRI USIOZIDI MIAKA 35
2. AWE AMEHITIMU ELIMU YA SEKONDARI
3. AWE AMEHITIMU SHAHADA (HEALTH LABORATORY SCIENTIST) YA KWANZA YA ELIMU YA SAYANSI KUTOKA CHUO KINACHOTAMBULIKA NA SERIKALI NA AWE AMESAJILIWA NA BARAZA LA MAABARA TANZANIA.
4. MWENYE UZOEFU WA MIAKA 5 KATIKA KAZI ZA MAABARA ZA BINADAMU.

- 5 AWE NA UZOEFU USIOPUNGUA MIAKA 2 WA KUFANYA UCHAMBUZI WA TAKWIMU NA KUANDAA TAARIFA ZA KITAALAMU KATIKA MAABARA ZA BINADAMU.
- 6 MWENYE UWEZO WA KUSOMA NA KUONGEA KISWAHILI NA KINGEREZA.

**SIFA ZA MWOMBAJI KWA MTEKNOLOJIA MAABARA**

1. AWE MTANZANIA MWENYE UMRI USIOZIDI MIAKA 35
2. AWE AMEHITIMU ELIMU YA SEKONDARI
3. AWE AMEHITIMU STASHAHADA (LABORATORY TECHNOLOGIST) KATIKA FANI YA UTEKNOLOJIA KUTOKA CHUO KINACHOTAMBULIKA NA SERIKALI NA AWE AMESAJILIWA NA BARAZA LA MAABARA TANZANIA.
4. MWENYE UZOEFU WA MIAKA 3 KATIKA KAZI ZA MAABARA ZA BINADAMU
5. UZOEFU USIOPUNGUA MIAKA 2 WA KUFANYA UCHAMBUZI WA TAKWIMU NA KUANDAA TAARIFA ZA KITAALAMU KATIKA MAABARA ZA BINADAMU.
6. MWENYE UWEZO WA KUSOMA NA KUONGEA KISWAHILI NA KINGEREZA

BARUA ZA MAOMBI ZIANDIKWE KWA KATIBU TAWALA WA MKOA, S.L.P 125, KIGOMA ZIKIONYESHA JINA, ANUANI, NAMBA YA SIMU PAMOJA NA VYETI VYA ELIMU YA SEKONDARI, CHUO NA WASIFU WA MWOMBAJI (CV) KABLA YA TAREHE 26/09/2017.

IMETOLEWA NA OFISI YA  
KATIBU TAWALA WA MKOA  
15/09/2017